We are a family..

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
We are a family..

Thế giới nhỏ dành cho các bạn lớp 9/1 ^^

Top posters

fullhouse_angle (137)
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_vote_lcapmong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_voting_barmong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_vote_rcap 
wildchild (101)
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_vote_lcapmong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_voting_barmong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_vote_rcap 
Anhloptruongdepzai (100)
Bjn_kuteboy_No.1 (29)
ntt1995 (13)
Master (6)
truelove_20 (5)
nhokkelry (3)

Latest topics

» Bảng vàng tuần 2
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_icon_minitimeWed Jan 13, 2010 12:27 pm by fullhouse_angle

» [ Tuần 1] Điền tên 12 con giáp vào chỗ trống
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_icon_minitimeWed Jan 13, 2010 12:23 pm by fullhouse_angle

» Anhloptruongdepzai nez!!!
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_icon_minitimeWed Jan 13, 2010 12:22 pm by fullhouse_angle

» HInh` 14 mem đi chiến khu Đ
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_icon_minitimeTue Jan 12, 2010 8:13 pm by Anhloptruongdepzai

» Bạn yêu thích môn học nào???
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_icon_minitimeTue Jan 12, 2010 7:48 pm by wildchild

» ''1 vòng trái bắp;; chế -'''1 vòng trái đất''
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_icon_minitimeTue Jan 12, 2010 7:46 pm by wildchild

» đăng bài nào anh em...
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_icon_minitimeTue Jan 12, 2010 6:45 pm by Anhloptruongdepzai

» muốn giỏi tiếng anh ha?
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_icon_minitimeTue Jan 12, 2010 3:59 pm by fullhouse_angle

» Bảng đen tuần 2
mong cac ban doc nhung dung cuoi nha I_icon_minitimeTue Jan 12, 2010 3:57 pm by fullhouse_angle

2 posters

mong cac ban doc nhung dung cuoi nha

nhokkelry
    Học Viên
    Học Viên

mong cac ban doc nhung dung cuoi nha Empty mong cac ban doc nhung dung cuoi nha

Bài gửi by nhokkelry Thu Jan 07, 2010 1:58 pm

Lee Min Ho “vồ ếch” trên thảm đỏ
    Dường như quá xúc động trong lần đầu được đặt chân tới một lễ trao giải lớn như giải thưởng nghệ thuật Baeksang lần thứ 45, diễn ra vào tối qua 27/2, ngôi sao đang lên Lee Min Ho của “Boys before flowers” đã trượt ngã ngay trên thảm đỏ.
    >> “Sao” Hàn nô nức kéo tới lễ trao giải Baeksang
    Lee Min Ho bắt đầu nổi danh từ thành công của bộ phim truyền hình thần tượng đang ăn khách Boys before flowers. Trong lễ trao giải tối qua 27/2, Lee Min Ho là một trong những nghệ sĩ có mặt sớm nhất. Anh tự tin bước đi trên thảm đỏ, vẫy tay chào khán giả đứng hai bên đường, mỉm cười với các phóng viên ảnh và bất ngờ trượt ngã.
    Ngay sau khi mất đà ngã, Lee Min Ho đã cố gắng đứng dậy ngay lập tức. Nam diễn viên này nhanh chóng vượt qua cảm giác xấu hổ và ngượng nghịu, đứng dậy và đi tiếp trong tiếng vỗ tay động viên của khán giả. Hai bên đường, rất nhiều fan đang đứng hô vang tên anh và trên tay cầm poster ảnh của Lee Min Ho.

Lee Min Ho “vồ ếch” ngay trên thảm đỏ lễ trao giải nghệ thuật Baeksang lần thứ 45.
    Tại lễ trao giải nghệ thuật Baeksang năm 2009 này, Lee Min Ho đã giành giải nam diễn viên mới xuất sắc trong lĩnh vực phim truyền hình sau khi vượt qua những gương mặt được đề cử khác như Kim Bum, Uhm Ki Joon, Lee Sang Woo, và Jung Gwu Woon.
    Bước trên san khấu nhận giải, Lee Min Ho xúc động gửi lời cảm ơn mọi người đã ủng hộ anh và cũng vui vẻ nhắc lại cú ngã bất ngờ trên thảm đỏ khi mới đặt chân tới lễ trao giải.
    Lee Min Ho phát biểu: “Cảm ơn các bạn rất nhiều. Thành thực mà nói, đây là giải thưởng đầu tiên trong sự nghiệp của tôi và tôi đã rất xúc động nên không tránh khỏi cú ngã bất ngờ ban nãy. Hôm nay, trong lúc đang đi trên thảm đỏ, không hiểu vì lý do gì tôi cảm thấy rất hồi hộp và đã ngã khá đau. Dù rất xấu hổ nhưng cảm giác nhận được giải thưởng này khiến tôi thấy khá hơn rất nhiều”.

Lee Min Ho: “Vì quá xúc động nên trượt ngã”
    Nam diễn viên Lee Min Ho còn hứa hẹn anh sẽ cố gắng hết sức mình để hoàn tất những tập phim còn lại trong Boys Before Flowers.
    Một nghệ sĩ khác của Boys Before Flowers cũng nhận giải thưởng trong tối qua là nam diễn viên Kim Hyun Joong. Anh đã rất bất ngờ khi bước lên sân khấu nhận giải Nam diễn viên được yêu thích trong lĩnh vực truyền hình. Kim Hyun Joong nói: “Tôi may mắn được cộng tác với một ê-kíp giỏi. Tôi chưa xứng đáng với giải thưởng này. Tôi sẽ nỗ lực hơn nữa”.

Kim Hyun Joong nhận giải Nam diễn viên được yêu thích (truyền hình)

Đang tự tin bước đi trên thảm đó…

… Lee Min Ho bất ngờ mất đà rồi ngã khá mạnh.

Anh cố gắng đứng dậy trong khi một nhân viên đang cố gắng đến gần đỡ anh dậy

Lee Min Ho đứng dậy và nở nụ cười tươi.

Anh tíếp tục tiến vào trong sân khấu nơi anh
    sẽ nhận giải thưởng đầu tiên trong sự nghiệp.
    Anhloptruongdepzai
    Anhloptruongdepzai
    Đại tá

mong cac ban doc nhung dung cuoi nha Empty Re: mong cac ban doc nhung dung cuoi nha

Bài gửi by Anhloptruongdepzai Thu Jan 07, 2010 4:22 pm

ko co' hinh` ah` chan' thế Arrow

Hôm nay: Tue May 21, 2024 1:37 am